Bayanin Kamfanin

Loge

Shenzhen Fhilifast Electronics Co., Ltd. An samo shi a cikin 2005. Ta hanyar fiye da shekaru 10 na ci gaba da ci gaba, kamfanin ya gabatar da mafi kyawun kayan aikin samarwa, kuma ya kafa ƙungiyar ƙwararrun injiniya, ya tara ƙwarewar samarwa da gudanarwa yayin samarwa. Kamfaninmu yana da cikakkiyar tsarin sarrafa inganci, cikakken tsarin tsarin samar da kayayyaki, kuma ya sami babban samarwa. Kasuwannin abokan cinikinmu sun rufe ko'ina cikin duniya, ana fitar da manyan samfuran da fasaha zuwa kasuwannin Turai da Amurka. Duk samfuran sun dace da matsayin IPC da UL.

• Yankin shuka ya kai murabba'in murabba'in 7,500 kuma adadin ma'aikatan ya haura 400.
• Ƙarfin samar da kowane wata ya kai murabba'in murabba'in 10,000.

PHILIFAST ƙwararren masana'anta ne na PCB da mai ba da taro na PCB, samfuranmu sun haɗa da PCB mai gefe ɗaya, mai gefe biyu da PCLA mai yawa, kuma yana rufe PCB mai ƙarfi, PCB mai nauyi, PCB na ƙarfe, PCB na matasan, HDI, da sauran manyan allon mitoci.

Mun yi alƙawarin zuwa masana'antar lantarki mai inganci da fitarwa sama da shekaru 10. Muna da namu kwamiti na PCB namu da masana'antar taron SMT sanye take da cikakken layin samar da taro, gami da kayan aikin gwajin ƙwararru daban-daban, kamar AOI da X-ray, ƙwararrun ƙungiyar injiniyanmu koyaushe suna ba da shawarwari da warware duk wata matsala a samarwa, Muna tallafawa daga samfuri zuwa samarwa da yawa har ma da shirye -shiryen firmware na fianl, gwajin aiki don tabbatar da ingancin PCBA.

DSCN4538
DSCN4551